ลงประกาศฟรี

ลงโฆษณาฟรี ประกาศซื้อขายฟรี ตลอดอายุการใช้งาน

ขายรถสปอร์ตเปิดประทุน TOYOTA MR-S รถแท้ สภาพสวย

(อ่าน 1033 ครั้ง)

หวย หวยออนไลน์ Jetsadabet

ขายรถสปอร์ตเปิดประทุน TOYOTA MR-S รถแท้ สภาพสวย

administrator

• Administrator
  • Newbie
« เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2014, 03:34:09 pm »

ตัวรถปี 2005 สีบรอนท์ ไมเนอร์เชน รถแท้จด 32 ครับ
มีหลังคาแข็ง และหลังคาผ้าใบใหม่ๆเลยครับ
เกียร์เซมิ 6 speed พึ่งเปลี่ยนชุดปั้มมากับพี่หนุ่ม CS ใช้กันยาวๆเลยครับ
ภายในเบาะแดง โช๊ค GAP เบิกใหม่ ปรับสูง-ต่ำ แข็ง-อ่อน
ล้อตามรูปเลยครับ กุญแจรีโมท กระจกไฟฟ้า เครื่องเสียง
ฟร้อนท์ KENWOOD+ชุดใหญ่ มีปุ่มสตาร์ทติดรถมา
มีกล้องมองหลัง เวลาถอย

รถไม่เคยชนมานะครับ ตัวถังสวย ทะเบียนไม่ได้ให้นะครับ

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.082 วินาที กับ 21 คำสั่ง